Cập nhật 18 ngày trước
Green Skyline - Shophouse, 127 m²
Dĩ An, Bình Dương · 9.000.000.000 VND
10 lượt xem
Xem chi tiết dự án Green SkylineBooking
Liên hệ
Shophouse·127 m²
Dĩ An, Bình Dương
Căn Hộ
Loại BĐS
127 m²
Diện tích
Shophouse
Số phòng
Green Skyline
Thông tin chi tiết
- Loại BĐS
- Căn Hộ
- Diện tích
- 127 m²
- Số phòng
- Shophouse
Tiện ích nội khu
Giới thiệu căn hộ
Shophouse thuộc dự án BD-GS tọa lạc tại Dĩ An, Bình Dương, sở hữu diện tích 127m² - phù hợp cho khách hàng vừa muốn an cư vừa kết hợp kinh doanh, khai thác cho thuê mặt bằng.
Tổng quan
Với mức giá 9 tỷ đồng, đây là lựa chọn đáng cân nhắc cho nhà đầu tư quan tâm đến dòng sản phẩm shophouse tại khu vực đang phát triển của Bình Dương.
Sản phẩm phù hợp với nhóm khách hàng tìm kiếm bất động sản đa công năng, vừa để ở vừa sinh lời từ việc kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng tầng trệt.
Thiết kế & Nội thất
Với diện tích 127m², căn shophouse có không gian đủ rộng để bố trí linh hoạt giữa khu vực kinh doanh phía trước và không gian sinh hoạt gia đình phía sau hoặc các tầng trên. Đây là mô hình thiết kế phổ biến của dòng sản phẩm nhà phố thương mại, giúp tối ưu công năng sử dụng.
Để biết chi tiết về số tầng, số phòng ngủ, tình trạng bàn giao nội thất, quý khách vui lòng liên hệ đội ngũ tư vấn Đức Hưng Group để được cập nhật thông tin cụ thể từ chủ đầu tư.
Hướng & View
Thông tin về hướng nhà và view căn shophouse sẽ được tư vấn chi tiết khi quý khách đăng ký xem thực tế tại dự án. Đội ngũ Đức Hưng Group sẵn sàng hỗ trợ khảo sát và cung cấp hình ảnh, sơ đồ vị trí cụ thể của căn.
Vị trí & Tiện ích xung quanh
Dự án BD-GS nằm tại Dĩ An, Bình Dương - khu vực giáp ranh TP.HCM, có tốc độ đô thị hóa và phát triển hạ tầng nhanh trong những năm gần đây. Vị trí này thuận lợi cho việc kết nối giao thông liên vùng, phù hợp với mô hình kinh doanh shophouse hướng đến lượng dân cư và khách vãng lai đông đúc.
Khu vực Dĩ An hiện có nhiều tiện ích dân sinh, trường học, khu công nghiệp lân cận, tạo tiềm năng khai thác kinh doanh đa dạng cho loại hình shophouse.
Chính sách thanh toán ưu đãi Green Skyline
Green Skyline đang áp dụng nhiều phương án thanh toán linh hoạt, giúp khách hàng chủ động lựa chọn theo khả năng tài chính. Chính sách nổi bật gồm chiết khấu thanh toán chuẩn 4%, hỗ trợ vay ngân hàng đến 70% và lãi suất 0% trong 18 tháng.
Chiết khấu 4% với phương án thanh toán chuẩn
Khách hàng lựa chọn phương án thanh toán chuẩn được hưởng mức chiết khấu 4% theo chính sách đang được công bố.
Đây là lựa chọn phù hợp với khách hàng muốn thanh toán theo tiến độ thông thường, đồng thời vẫn nhận được ưu đãi trực tiếp trên giá trị sản phẩm.
Hỗ trợ vay ngân hàng đến 70%
Đối với khách hàng có nhu cầu sử dụng đòn bẩy tài chính, Green Skyline hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị sản phẩm.
Đặc biệt, chính sách còn áp dụng lãi suất 0% trong 18 tháng, giúp khách hàng giảm áp lực tài chính trong thời gian đầu và chủ động hơn trong kế hoạch sở hữu căn hộ.
Ưu đãi thanh toán nhanh
Khách hàng có nguồn tài chính chủ động và lựa chọn thanh toán nhanh sẽ nhận được mức chiết khấu cao hơn tùy theo tỷ lệ thanh toán:
- Thanh toán 40% GTCB: Chiết khấu 7,5%.
- Thanh toán 55% GTCB: Chiết khấu 8,5%.
- Thanh toán 70% GTCB: Chiết khấu 10%.
Như vậy, tỷ lệ thanh toán càng cao, khách hàng càng có cơ hội nhận mức chiết khấu lớn hơn trên giá trị sản phẩm.
Tổng hợp các phương án thanh toán Green Skyline
| Phương án thanh toán | Chính sách ưu đãi |
|---|---|
| Thanh toán chuẩn | Chiết khấu 4% |
| Vay ngân hàng | Hỗ trợ vay đến 70% |
| Lãi suất ưu đãi | 0% trong 18 tháng |
| Thanh toán 40% GTCB | Chiết khấu 7,5% |
| Thanh toán 55% GTCB | Chiết khấu 8,5% |
| Thanh toán 70% GTCB | Chiết khấu 10% |
Lựa chọn phương án thanh toán phù hợp
Khách hàng có nguồn vốn nhàn rỗi có thể cân nhắc thanh toán nhanh để hưởng mức chiết khấu cao hơn. Trong khi đó, khách hàng muốn tối ưu dòng tiền có thể lựa chọn vay ngân hàng đến 70% kết hợp chính sách lãi suất 0% trong 18 tháng.
Việc lựa chọn phương án nên dựa trên khả năng tài chính, nhu cầu sử dụng vốn và kế hoạch sở hữu căn hộ. Không nên chỉ dựa vào mức chiết khấu cao nhất mà cần cân đối tổng thể hiệu quả tài chính của từng phương án.
Chính sách bàn giao full nội thất và cam kết cho thuê 24 tháng
Bên cạnh chính sách thanh toán, Green Skyline còn thể hiện chương trình bàn giao full nội thất và cam kết cho thuê 24 tháng. Chính sách này đáng chú ý đối với khách hàng mua căn hộ với mục tiêu khai thác cho thuê, bởi có thể hỗ trợ giảm thời gian chuẩn bị căn hộ trước khi đưa vào vận hành.
Lưu ý: Các chính sách bán hàng, mức chiết khấu, điều kiện áp dụng và chương trình hỗ trợ có thể thay đổi theo từng thời điểm và từng trường hợp cụ thể. Khách hàng nên xác nhận chính sách chính thức trước khi thực hiện giao dịch.
Câu hỏi thường gặp
Giá bán căn shophouse này là bao nhiêu?
Diện tích căn shophouse là bao nhiêu?
Căn này có sổ hồng/pháp lý như thế nào?
Có hỗ trợ vay ngân hàng khi mua căn này không?
Vị trí dự án Green Skyline cụ thể ở đâu?
Làm sao để đặt lịch xem căn shophouse này?
Căn hộ tương tự
Bạn có căn hộ tại dự án này?
Đăng tin bán / cho thuê miễn phí — tiếp cận khách đang quan tâm dự án.









