Victoria Village - 2室2卫, 68 m², 无家具
Quận 2, Hồ Chí Minh · 78亿越南盾
9 次浏览
查看Victoria Village项目详情Chung Cư出售
78亿越南盾
2室2卫·68 m²·无家具
Quận 2, Hồ Chí Minh
Chung Cư
物业类型
68 m²
面积
2室2卫
房间数
无家具
家具
Victoria Village
详细信息
- 物业类型
- Chung Cư
- 面积
- 68 m²
- 房间数
- 2室2卫
小区配套设施
公寓介绍
Victoria Village Quận 2, 2PN 2WC, 68m², nhà trống, giá bán 7,8 tỷ. Căn hộ phù hợp khách hàng muốn chủ động thiết kế và trang bị nội thất theo nhu cầu.
Bán căn hộ Victoria Village Quận 2 2PN 2WC, 68m², nhà trống
Căn hộ Victoria Village Quận 2 có diện tích 68m², thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh. Căn hộ hiện trạng nhà trống, phù hợp với khách hàng muốn chủ động lựa chọn và bố trí nội thất theo nhu cầu. Giá bán 7,8 tỷ đồng.
Thông tin căn hộ Victoria Village Quận 2
- Dự án: Victoria Village
- Loại bất động sản: Chung cư
- Diện tích: 68m²
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
- Nội thất: Nhà trống
- Giá bán: 7,8 tỷ đồng
- Hướng: Chưa cập nhật
- View: Chưa cập nhật
Thiết kế căn hộ 2PN 2WC
Với diện tích 68m², căn hộ được bố trí 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình nhỏ hoặc khách hàng cần không gian sống có phòng ngủ riêng.
Hiện trạng nhà trống
Căn hộ được bàn giao ở trạng thái nhà trống, tạo điều kiện để chủ sở hữu chủ động lựa chọn nội thất, phong cách thiết kế và cách bố trí không gian phù hợp với nhu cầu sử dụng.
Không gian sống tại Victoria Village Quận 2
Victoria Village tọa lạc tại Quận 2, Hồ Chí Minh. Căn hộ 68m² với thiết kế 2PN 2WC phù hợp với khách hàng đang tìm kiếm căn hộ để ở và muốn tự hoàn thiện không gian theo sở thích cá nhân.
Liên hệ xem căn hộ Victoria Village Quận 2
Nếu bạn đang quan tâm căn hộ Victoria Village 2PN 2WC, 68m², nhà trống với giá bán 7,8 tỷ đồng, hãy liên hệ để được tư vấn thêm thông tin và hỗ trợ sắp xếp lịch xem căn hộ trực tiếp.
常见问题
Căn hộ tại block VTV.4 Victoria Village có diện tích và bố trí phòng như thế nào?
Căn hộ có được bàn giao kèm nội thất không?
Căn hộ hướng nào, view có đẹp không?
Pháp lý của căn hộ như thế nào?
Vị trí căn hộ có thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố không?
Làm sao để đặt lịch xem căn hộ thực tế?
相似公寓
2小时前更新
3小时前更新
4小时前更新
4小时前更新
您在该项目有公寓吗?
免费发布出售 / 出租信息——触达关注该项目的客户。
