Opal Boulevard - 图片1
Opal Boulevard - 图片2
Opal Boulevard - 图片3
Opal Boulevard - 图片4
Opal Boulevard - 图片5
Opal Boulevard - 图片6
Opal Boulevard - 图片7
1/7

Opal Boulevard - 2室2卫, 74 m², 简装

Dĩ An, Bình Dương · 40亿越南盾

27 次浏览

查看Opal Boulevard项目详情

Căn Hộ出售(带租约)

40亿越南盾

2室2卫·74 m²·东北·简装

Dĩ An, Bình Dương

Căn Hộ

物业类型

74 m²

面积

2室2卫

房间数

东北

朝向

简装

家具

Opal Boulevard

详细信息

物业类型
Căn Hộ
面积
74 m²
房间数
2室2卫
朝向
东北

公寓介绍

Bán căn hộ Opal Boulevard 74m², 2PN + 2WC, hướng Đông Bắc, view thoáng mát. Không gian rộng rãi, bố trí hợp lý, phù hợp cho gia đình trẻ tìm kiếm căn hộ tại Dĩ An, Bình Dương.

Tổng quan

Căn hộ Opal Boulevard 74m² - 2 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp với vợ chồng trẻ, gia đình có con nhỏ hoặc khách hàng đang tìm kiếm căn hộ để ở và đầu tư tại Dĩ An, Bình Dương.

Diện tích 74m² mang đến không gian sinh hoạt thoải mái với 2 phòng ngủ riêng biệt, phòng khách kết nối khu vực bếp và bàn ăn. Căn hộ có diện tích hợp lý, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt và nghỉ ngơi của gia đình.

Thiết kế & Nội thất

Căn hộ có ít nội thất, phù hợp với khách hàng muốn chủ động hoàn thiện không gian sống theo nhu cầu và sở thích riêng.

- Diện tích: 74m²
- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh
- Nội thất: Có ít nội thất
- 2 phòng ngủ riêng biệt, đảm bảo sự riêng tư
- Phòng khách kết nối khu vực bếp và bàn ăn
- Mặt bằng được bố trí hợp lý, tối ưu diện tích sử dụng
- Ban công tạo không gian thoáng và thuận tiện thư giãn

Hướng & View

Căn hộ có hướng Đông Bắc, kết hợp tầm nhìn thoáng mát, mang đến không gian sống thoải mái và đón ánh sáng tự nhiên.

Vị trí & Tiện ích xung quanh

Opal Boulevard tọa lạc tại Dĩ An, Bình Dương, thuận tiện kết nối đến TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh và các khu vực lân cận.

Cư dân dễ dàng tiếp cận các tiện ích phục vụ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày như:
- Siêu thị, cửa hàng tiện lợi
- Trường học các cấp
- Bệnh viện, phòng khám
- Trung tâm thương mại
- Nhà hàng, quán cà phê
- Phòng gym và các dịch vụ tiện ích
- Công viên, không gian vui chơi và thư giãn

Đặt lịch xem nhà

- Đặt lịch xem nhà trực tuyến ngay trên trang chi tiết căn hộ bằng cách nhấn nút “Đặt lịch ngay”.
- Xem nhà thực tế – ưng căn nào, đặt lịch chốt căn đó!

常见问题

Căn hộ Opal Boulevard 2PN 74m² giá bao nhiêu?
Căn họ Opal Boulevard 2 phòng ngủ, diện tích 74m² hiện đang được rao bán với giá 4 tỷ. Vui lòng liên hệ hotline 0939.72.0039 để được tư vấn báo giá chi tiết và cập nhật chương trình ưu đãi mới nhất.
Căn hộ Opal Boulevard ở đâu?
Căn hộ thuộc dự án Opal Boulevard tại Dĩ An, Bình Dương, nằm trong khu vực có hệ thống tiện ích hiện hữu và khả năng kết nối thuận tiện đến TP. Thủ Đức cùng các khu vực lân cận.
Căn hộ này có sổ hồng chưa?
Tình trạng pháp lý của căn hộ Opal Boulevard sẽ được chuyên viên cung cấp đầy đủ khi bạn liên hệ. Đức Hưng Group hỗ trợ kiểm tra giấy tờ, hợp đồng mua bán và toàn bộ thủ tục pháp lý liên quan.
Có hỗ trợ vay ngân hàng khi mua căn hộ này không?
Đức Hưng Group hỗ trợ thủ tục vay ngân hàng tối đa 70% giá trị căn hộ qua các ngân hàng đối tác với lãi suất ưu đãi. Chuyên viên sẽ tư vấn phương án vay phù hợp với năng lực tài chính của bạn.
Tôi có thể xem thông tin chi tiết về căn hộ ở đâu?
Quý khách có thể liên hệ Đức Hưng Group qua Hotline/Zalo: 0939.72.0039 để được cung cấp thông tin chi tiết về căn hộ, giá bán, hình ảnh thực tế và hỗ trợ đặt lịch xem nhà.
Tôi có thể đặt lịch xem nhà như thế nào?
Bạn có thể đặt lịch xem nhà trực tuyến qua nút "Đặt lịch xem nhà" tại trang chi tiết, hoặc liên hệ trực tiếp hotline 0939.72.0039. Đội ngũ chuyên viên sẵn sàng dẫn xem ngoài giờ hành chính nếu bạn yêu cầu.

相似公寓

您在该项目有公寓吗?

免费发布出售 / 出租信息——触达关注该项目的客户。

免费发布