Victoria Village - 사진 1
Victoria Village - 사진 2
Victoria Village - 사진 3
Victoria Village - 사진 4
Victoria Village - 사진 5
1/6

Victoria Village - 침실 3개 + 욕실 2개, 82 m², 무옵션

Quận 2, Hồ Chí Minh · 90억 동

11 조회

Victoria Village 프로젝트 상세 보기

Chung Cư 매매

90억 동

침실 3개 + 욕실 2개·82 m²·북동·무옵션

Quận 2, Hồ Chí Minh

Chung Cư

부동산 유형

82 m²

면적

침실 3개 + 욕실 2개

방 개수

북동

향

무옵션

가구

Victoria Village

상세 정보

부동산 유형
Chung Cư
면적
82 m²
방 개수
침실 3개 + 욕실 2개
향
북동

단지 내 편의시설

Hồ bơi tràn bờGymKhu vui chơiBBQAn ninh24/7v.v.v

아파트 소개

Căn hộ Victoria Village 3PN 2WC, 82m², nhà trống, hướng Đông Bắc, block VTV 1, giá bán 9 tỷ.

Bán căn hộ Victoria Village 3PN, 82m², 2WC, nhà trống, giá 9 tỷ

Bán căn hộ Victoria Village Block 1 với thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, diện tích 82m², hướng Đông Bắc. Căn hộ đang ở trạng thái nhà trống, phù hợp với khách hàng muốn chủ động hoàn thiện và bố trí không gian sống theo nhu cầu. Giá bán 9 tỷ đồng.

Với diện tích 82m² và 3 phòng ngủ, căn hộ phù hợp với gia đình có nhiều thành viên, gia đình có con nhỏ hoặc khách hàng cần thêm không gian làm việc và sinh hoạt riêng.

Thông tin căn hộ Victoria Village

  • Dự án: Victoria Village
  • Block: Block 1
  • Khu vực: Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 82m²
  • Phòng ngủ: 3 phòng
  • Phòng vệ sinh: 2 WC
  • Hướng: Đông Bắc
  • Nội thất: Nhà trống
  • Hiện trạng: Nhà trống
  • Giá bán: 9 tỷ đồng
  • Chủ đầu tư: Novaland

Thiết kế căn hộ 3 phòng ngủ 82m²

Căn hộ có diện tích 82m², được bố trí 3 phòng ngủ và 2 WC, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình nhiều thành viên. Các phòng có thể được sử dụng linh hoạt làm phòng ngủ, phòng cho trẻ em hoặc không gian làm việc tùy nhu cầu.

Khu vực phòng khách, bếp và bàn ăn tạo thành không gian sinh hoạt chung của gia đình. Diện tích 82m² mang đến sự linh hoạt trong việc bố trí nội thất và phân chia các khu vực chức năng theo phong cách riêng của chủ nhân.

Nhà trống – chủ động hoàn thiện nội thất

Căn hộ được ghi nhận là nhà trống, phù hợp với khách hàng muốn tự lựa chọn phong cách thiết kế, nội thất và thiết bị gia dụng. Chủ nhân mới có thể chủ động hoàn thiện không gian theo nhu cầu sử dụng và sở thích cá nhân.

Trước khi giao dịch, khách hàng nên xem trực tiếp căn hộ để kiểm tra hiện trạng thực tế, các hạng mục hoàn thiện và thông tin bàn giao.

Hướng Đông Bắc và không gian sinh hoạt

Căn hộ có hướng Đông Bắc, thiết kế 3 phòng ngủ và 2 WC, phù hợp với gia đình cần không gian sinh hoạt rộng rãi. Các khu vực trong căn hộ có thể được bố trí linh hoạt tùy theo nhu cầu và phong cách riêng của chủ nhân.

Tiện ích tại Victoria Village

Victoria Village được quy hoạch với hệ thống tiện ích phục vụ nhu cầu sinh hoạt, vui chơi và thư giãn của cư dân. Dự án có các không gian tiện ích nội khu phục vụ nhu cầu sinh hoạt và giải trí của cư dân.

Thời gian hoạt động, quyền sử dụng và các chính sách liên quan được áp dụng theo quy định của đơn vị quản lý tại từng thời điểm.

Vị trí và khả năng kết nối

Victoria Village nằm tại khu vực Quận 2, TP. Hồ Chí Minh, thuận tiện kết nối đến TP. Thủ Đức, khu đô thị Thủ Thiêm, Thảo Điền và các khu vực lân cận.

Vị trí dự án phù hợp với cư dân làm việc tại khu Đông TP. Hồ Chí Minh hoặc thường xuyên di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ xem căn hộ Victoria Village

Căn hộ Victoria Village Block 1 có diện tích 82m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 WC, hướng Đông Bắc, nhà trống. Giá bán 9 tỷ đồng.

Liên hệ ngay để xác nhận thông tin căn hộ, kiểm tra hiện trạng và đặt lịch xem nhà thực tế.

자주 묻는 질문

Căn hộ 82m² với 3 phòng ngủ có phù hợp cho gia đình đông người không?
Với diện tích 82m² và thiết kế 3 phòng ngủ, căn hộ phù hợp cho gia đình nhiều thành viên hoặc nhu cầu có phòng làm việc/phòng khách riêng biệt.
Căn hộ đã có nội thất chưa?
Căn hộ hiện đang ở trạng thái nhà trống, khách hàng có thể chủ động thiết kế và trang bị nội thất theo phong cách riêng.
Căn hộ thuộc hướng nào, có bị nắng gắt không?
Căn hộ có hướng Đông Bắc, đón sáng nhẹ vào buổi sáng và hạn chế nắng gắt vào chiều, mang lại không gian thoáng đãng.
Căn hộ thuộc block nào của Victoria Village?
Căn hộ thuộc block VTV1 trong dự án Victoria Village, tọa lạc tại Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh.
Pháp lý căn hộ như thế nào?
Về thông tin pháp lý cụ thể, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp với Đức Hưng Group để được tư vấn chi tiết và chính xác nhất.
Có thể đặt lịch xem căn hộ trực tiếp không?
Quý khách có thể liên hệ với Đức Hưng Group để được hỗ trợ sắp xếp lịch xem căn hộ thực tế tại Victoria Village.

비슷한 아파트

이 프로젝트에 아파트를 보유하고 계신가요?

매매 / 임대 매물을 무료로 등록하고 이 프로젝트에 관심 있는 고객을 만나 보세요.

무료로 등록하기